Bán nóng Thuốc diệt cỏ hiệu quả cao Glyphosate 360g/l Glyphosate 41%SL Glyphosate 48%SL Glyphosate75.7% Glyphosate74.7% WDG
Thông tin chi tiết sản phẩm:
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Hàng hiệu: | Averstar |
| Chứng nhận: | COA, MSDS |
| Số mô hình: | 360,41%, 48%,75,7%, 74,7% |
Thanh toán:
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1000 |
|---|---|
| Giá bán: | 1-10 per kg |
| chi tiết đóng gói: | 1L 100g 250g 500g 500ml |
| Thời gian giao hàng: | 15-20 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,T/T |
| Khả năng cung cấp: | 100000kg mỗi tháng |
|
Thông tin chi tiết |
|||
| Phân loại: | Thuốc diệt cỏ | Số PD.: | PD354-2001,PD20210891,PD20110442 |
|---|---|---|---|
| Không.: | 1071-83-6 | Einecs số: | 213-997-4 |
| Thương hiệu: | Averstar | Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| tên khác: | Glyphosate 360g/L Glyphosate 41%SL Glyphosate 48%SL Glyphosate75,7% Glyphosate74,7% WDG | MF: | C3h8no5p |
| Làm nổi bật: | Thuốc diệt cỏ glyphosate 360g/l,Glyphosate 41% SL thuốc diệt cỏ,Glyphosate 75 |
||
Mô tả sản phẩm
Yêu cầu kỹ thuật ứng dụng
Đối với vườn táo, áp dụng công thức tại2744 ¥5488 mL/ha(183 366 mL mỗi mu) vớiphun hướngchống lại cỏ dại một năm và nhiều năm.
- Áp dụng sản phẩm pha loãng dưới dạng phun trực tiếp lên lá cỏ trong giai đoạn phát triển mạnh mẽ của cỏ dại.Giữ vòi phun thấp để phun nhắm mục tiêu trên lá và thân cỏ để ngăn ngừa thuốc trừ sâu trôi vào cây trồng lân cận và tránh độc hại thực vật.
- Loãng với nước sạch ở30~40 lít nước mỗi mu. Sản phẩm này chỉ được hấp thụ qua lá cỏ dại. Đừng quá pha loãng với nước quá nhiều để tránh nhỏ giọt chất lỏng và giảm hiệu quả.
- Sản phẩm này chứa41 glyphosate mỗi gallon, được phân loại là thuốc xịt diệt cỏ loại Roundup.
Tính chất sản phẩm
Đây là mộtThuốc diệt cỏ lá hệ thống không chọn lọcNó được hấp thụ bởi các bộ phận cây xanh và dẫn đến cái chết của cỏ dại.
Các biện pháp phòng ngừa
- Đọc cẩn thận nhãn trước khi sử dụng và áp dụng đúng hướng dẫn trên nhãn.
- Hiệu ứng kiểm soát trên cỏ dại thông thường xuất hiện7~10 ngày sau khi phun.
- Không cắt cỏ, chăn thả gia súc hoặc cày đất trong vòng 5 ngày sau khi sử dụng.Nếu mưa xảy ra trong vòng 3-4 giờ sau khi áp dụng, tác dụng diệt cỏ sẽ giảm; nên bơm bổ sung nếu cần thiết.
- Tăng liều theo cách thích hợp trong thời tiết khô hoặc khi cỏ dại khô.
- Không sử dụng các thùng chứa kim loại kẽm. Làm sạch đầy đủ thiết bị phun sau khi sử dụng. Ngăn ngừa chất lỏng thuốc trừ sâu gây ô nhiễm nguồn nước. Xóa chất thải đúng cách;không được loại bỏ ngẫu nhiên hoặc tái sử dụng cho các mục đích khác.
- Phụ nữ mang thai và phụ nữ cho con bú nên tránh tiếp xúc với sản phẩm này.
- Mặc quần áo tay dài, quần dài, găng tay, kính bảo vệ và mặt nạ trong khi sử dụng.
Các biện pháp trợ giúp đầu tiên khi ngộ độc
- Nếu sản phẩm này tiếp xúc với da hoặc quần áo, hãy rửa ngay bằng nước sạch và xà phòng.
- Nếu bị phun vào mắt, hãy rửa mắt liên tục bằng nước sạch trong ít nhất 15 phút.Khi bệnh nhân tỉnh táo, gây nôn bằng xi-rô ipecac, và dùng than hoạt tính trộn với sorbitol.
Lưu trữ và vận chuyển
Không được lưu trữ hoặc vận chuyển cùng với thực phẩm, đồ uống, ngũ cốc và thức ăn chăn nuôi.
Thời gian sử dụng: 2 năm
Xếp hạng & Đánh giá
Muốn biết thêm chi tiết về sản phẩm này





Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá