Thuốc trừ sâu phổ rộng Imidacloprid 20% SC hiệu quả cao
Thông tin chi tiết sản phẩm:
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Hàng hiệu: | Averstar |
| Chứng nhận: | COA, MSDS |
| Số mô hình: | 20% |
Thanh toán:
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1000 LÍT |
|---|---|
| Giá bán: | $2-10 per liter |
| chi tiết đóng gói: | chai 1L |
| Thời gian giao hàng: | 15 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 100000 lít mỗi tháng |
|
Thông tin chi tiết |
|||
| Phân loại: | Thuốc diệt nhuyễn thể | Số PD.: | 138261-41-3 |
|---|---|---|---|
| Không.: | 138261-41-3 | Tên khác: | Imidacloprid |
| MF: | C9H10ClN5O2 | Einecs số: | 200-835-2 |
| Tình trạng: | Chất lỏng | độ tinh khiết: | Imidacloprid 20% SC |
| Ứng dụng: | thuốc trừ sâu | điểm nóng chảy: | 144°C |
| Điểm sôi: | 93,5°C | Tỉ trọng: | 1,54 |
| Nhiệt độ lưu trữ: | 0-6°C | KHÔNG CÓ.: | LHQ 2588 |
| Hazardclass: | 6.1 | Cảng: | Thượng Hải |
| Làm nổi bật: | Thuốc trừ sâu hóa học UN 2588,Thuốc trừ sâu hóa học imidacloprid,Thuốc trừ sâu imidacloprid phổ rộng |
||
Mô tả sản phẩm
Thuốc trừ sâu phổ rộng hiệu quả cao Imidacloprid 20% SC
Imidacloprid 20% SC là một loại thuốc trừ sâu phổ rộng mạnh mẽ, được thiết kế để quản lý dịch hại toàn diện. Công thức hiệu quả cao này cung cấp sự bảo vệ đáng tin cậy chống lại nhiều loại côn trùng gây hại, làm cho nó trở thành một giải pháp thiết yếu để duy trì cây trồng khỏe mạnh và tăng trưởng thực vật tối ưu.
Lợi ích chính
- Kiểm soát phổ rộng nhiều loại côn trùng gây hại
- Công thức hiệu quả cao cho kết quả đáng tin cậy
- Thích hợp cho nhiều loại cây trồng và thực vật
- Ứng dụng dễ dàng và độ phủ tối ưu
- Góp phần tăng năng suất cây trồng
Ngành và Ứng dụng Mục tiêu
Nông nghiệp, làm vườn, dịch vụ quản lý dịch hại và bảo vệ cây trồng.
Thuộc tính sản phẩm
Đơn vị FOB:
lít
MOQ sản phẩm:
2000
Giá FOB:
2.00 - 10.00
Đóng gói & Giao hàng:
Chai 1L, thùng 20L
Thông số kỹ thuật
| Phân loại | Thuốc diệt động vật thân mềm |
| Số CAS. | 138261-41-3 |
| Tên khác | Imidacloprid |
| MF | C9H10ClN5O2 |
| Số EINECS. | 200-835-2 |
| Trạng thái | Chất lỏng |
| Độ tinh khiết | Imidacloprid 20% SC |
| Ứng dụng | Thuốc trừ sâu |
| Điểm nóng chảy | 144°C |
| Điểm sôi | 93.5°C |
| Mật độ | 1.54 |
| Nhiệt độ bảo quản. | 0-6°C |
| Số UN. | UN 2588 |
| Lớp nguy hiểm | 6.1 |
| Cảng | Thượng Hải |
Xếp hạng & Đánh giá
Muốn biết thêm chi tiết về sản phẩm này





Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá