อิมิดาโคลพริด 20% เอสซี ยาฆ่าแมลงประสิทธิภาพสูง ออกฤทธิ์กว้าง
รายละเอียดสินค้า:
| สถานที่กำเนิด: | จีน |
| ชื่อแบรนด์: | Averstar |
| ได้รับการรับรอง: | COA, MSDS |
| หมายเลขรุ่น: | 20% |
การชำระเงิน:
| จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 1,000 ลิตร |
|---|---|
| ราคา: | $2-10 per liter |
| รายละเอียดการบรรจุ: | ขวด 1 ลิตร |
| เวลาการส่งมอบ: | 15 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที |
| สามารถในการผลิต: | 100,000 ลิตรต่อเดือน |
|
ข้อมูลรายละเอียด |
|||
| การจำแนกประเภท: | สารฆ่าแมลง | เลขที่ พี.ดี.: | 138261-41-3 |
|---|---|---|---|
| หมายเลข CAS: | 138261-41-3 | ชื่ออื่นๆ: | อิมิดาโคลพริด |
| เอ็มเอฟ: | C9H10ClN5O2 | หมายเลข EINECS: | 200-835-2 |
| สถานะ: | ของเหลว | ความบริสุทธิ์: | อิมิดาโคลพริด 20% เอสซี |
| แอปพลิเคชัน: | ยาฆ่าแมลง | จุดหลอมเหลว: | 144°ซ |
| จุดเดือด: | 93.5°ซ | ความหนาแน่น: | 1.54 |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ: | 0-6 องศาเซลเซียส | หมายเลขสหประชาชาติ: | สหประชาชาติ 2588 |
| คลาสอันตราย: | 6.1 | ท่าเรือ: | เซี่ยงไฮ้ |
| เน้น: | UN 2588 ยาฆ่าแมลงทางเคมี,imidacloprid ยาฆ่าแมลงทางเคมี,ยาฆ่าแมลงสายสีกว้าง imidacloprid |
||
รายละเอียดสินค้า
ยาฆ่าแมลงที่มีสเปคเตอร์กว้างที่มีประสิทธิภาพสูง อิมิดาคลอปริด 20% SC
อิมิดาคลอปริด 20% SC เป็นยาฆ่าแมลงที่มีสเปคเตอร์กว้างที่แข็งแรงที่ออกแบบมาเพื่อการควบคุมแมลงอย่างครบถ้วนสูตร ที่ มี ประสิทธิภาพสูง นี้ ช่วย ป้องกัน ปรสิต ปรสิต จาก ปรสิต ปรสิต ที่ มี ความ เชื่อถือ ได้ มากมาย, ทําให้มันเป็นทางออกที่จําเป็นสําหรับการรักษาพืชที่แข็งแรงและการเติบโตของพืชที่ดีที่สุด
ประโยชน์ สําคัญ
- การควบคุมแมลงกัดปัญหากลากหลายชนิด
- สูตรที่มีประสิทธิภาพสูง เพื่อให้ได้ผลที่น่าเชื่อถือ
- เหมาะสําหรับพืชและพืชที่หลากหลาย
- การใช้ง่าย และการครอบคลุมที่ดีที่สุด
- สนับสนุนการเพิ่มผลผลิตพืช
อุตสาหกรรมเป้าหมายและการใช้งาน
การเกษตร การปลูกสวน การบริการจัดการพืชพิษ และการป้องกันพืช
คุณสมบัติสินค้า
หน่วย FOB:
ลิตร
MOQ ของสินค้า:
2000
ราคา FOB:
20.00 - 10.00
การบรรจุและการจัดส่ง:
กระป๋อง 1 ลิตร, กลอง 20 ลิตร
รายละเอียดเทคนิค
| การจัดหมวดหมู่ | โมลูซิไซด์ |
| หมายเลข CAS | 138261-41-3 |
| ชื่ออื่น ๆ | อิมิดาคลอปริด |
| MF | C9H10ClN5O2 |
| EINECS ไม่ | 200-835-2 |
| ประเทศ | น้ําเหลว |
| ความบริสุทธิ์ | อิมิดาคลอปริด 20% SC |
| การใช้งาน | ยาฆ่าแมลง |
| จุดละลาย | 144°C |
| จุดต้ม | 93.5°C |
| ความหนาแน่น | 1.54 |
| อุณหภูมิเก็บรักษา | 0-6°C |
| เลขที่สหประชาชาติ | UN 2588 |
| ระดับอันตราย | 6.1 |
| ท่าเรือ | ชานไฮ |
เรตติ้งและรีวิว
ต้องการทราบรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นี้





คะแนนโดยรวม
รูปฉบับการจัดอันดับ
ต่อไปนี้คือการกระจายการจัดอันดับทั้งหมดรีวิวทั้งหมด