Aluminium phosphide 56% viên thuốc trừ sâu sức khỏe cộng đồng
Thông tin chi tiết sản phẩm:
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Hàng hiệu: | Averstar |
| Chứng nhận: | COA, MSDS |
| Số mô hình: | 56% |
Thanh toán:
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1000kg |
|---|---|
| Giá bán: | $2-10 per kg |
| chi tiết đóng gói: | 300g/chai |
| Thời gian giao hàng: | 15 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 100000 kg mỗi tháng |
|
Thông tin chi tiết |
|||
| Phân loại: | Thuốc trừ sâu | Không.: | 20859-73-8 |
|---|---|---|---|
| Tên khác: | Rotenon | MF: | AlP |
| Einecs số: | 244-088-0 | Tình trạng: | Máy tính bảng |
| độ tinh khiết: | 56% | Ứng dụng: | xông khói |
| Vẻ bề ngoài: | máy tính bảng | Hạn sử dụng: | 2 năm |
| Cảng: | Thượng Hải | ||
| Làm nổi bật: | Aluminium phosphide 56% viên thuốc trừ sâu,thuốc trừ sâu sức khỏe cộng đồng,Thuốc diệt côn trùng phosphide nhôm với bảo hành |
||
Mô tả sản phẩm
Thuốc Diệt Côn Trùng Tồn Kho 56% Phosphua Nhôm
Viên nén nhôm phosphua là thuốc xông hơi chuyên nghiệp, được thiết kế để kiểm soát dịch hại toàn diện trong nhiều ứng dụng lưu trữ và y tế công cộng.
Tổng quan sản phẩm
Viên nén nhôm phosphua có dạng rắn màu xám đen với các đốm trắng, trong khi dạng bột có màu xanh lục xám. Thuốc xông hơi mạnh mẽ này được sử dụng rộng rãi để kiểm soát dịch hại trong nhiều môi trường và vật liệu.
Ứng dụng chính
- Xông hơi ngũ cốc, hạt giống, dược liệu, thức ăn chăn nuôi và thuốc lá
- Kiểm soát dịch hại trong silo, nhà kho, container và cơ sở lưu trữ
- Tiêu diệt côn trùng và động vật gặm nhấm trong nhà máy, phòng lưu trữ và phương tiện vận tải
- Toa xe lửa, xe tải, tàu thủy và các không gian kín khác
Tính chất hóa học
| Ngoại quan | Bột tinh thể hình khối màu vàng nhạt hoặc xanh lục xám |
|---|---|
| Mùi | Không mùi |
| Độ hòa tan | Hòa tan nhẹ trong nước lạnh, hòa tan trong etanol |
Hướng dẫn sử dụng
Là một loại thuốc xông hơi diệt côn trùng hiệu quả cao, nhôm phosphua phù hợp để xử lý ngũ cốc thô, ngũ cốc thành phẩm, hạt giống và các thiết bị lưu trữ khác nhau. Nó cũng được sử dụng để kiểm soát côn trùng trong không gian kín, kiểm soát động vật gặm nhấm trong hang và quản lý bọ cánh cứng dài sừng trong thân cây.
| Ứng dụng | Liều lượng |
|---|---|
| Xông hơi ngũ cốc | 10-30 g mỗi tấn ngũ cốc |
| Xông hơi nhà kho | 1-4 viên mỗi mét khối |
Lưu trữ & Vận chuyển
Bảo quản trong điều kiện kho thông thoáng, nhiệt độ thấp và khô ráo. Phải được bảo quản riêng biệt với axit và các vật liệu không tương thích khác để duy trì sự ổn định và an toàn.
Xếp hạng & Đánh giá
Muốn biết thêm chi tiết về sản phẩm này



Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá