Herbisida Pertanian OD Pengendalian Gulma Mode Ganda untuk Ladang Kapas
Thông tin chi tiết sản phẩm:
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Hàng hiệu: | Averstar |
| Chứng nhận: | COA, MSDS |
| Số mô hình: | Azoxystrobin 200g/L+Difenoconazol 125g/L SC |
Thanh toán:
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1000 |
|---|---|
| Giá bán: | 1-10 per Litre |
| chi tiết đóng gói: | 500ml |
| Thời gian giao hàng: | 15-20 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, L/C |
| Khả năng cung cấp: | 100000kg mỗi tháng |
|
Thông tin chi tiết |
|||
| Phân loại: | thuốc diệt cỏ | Tên sản phẩm: | Trifloxysulfuron 10g/L + Haloxyfop-P-Methyl 100g/L |
|---|---|---|---|
| Số PD.: | PD20130366, PD20210910 | Công thức phân tử: | C14H14F3N5O6S,C16H13ClF3NO4 |
| Einecs số: | 406-250-0 | công thức: | Trifloxysulfuron 10g/L + Haloxyfop-P-Methyl 100g/L Od |
| Màu sắc: | Trắng | Đặc điểm kỹ thuật: | 10g/L+100g/L OD |
| Nguồn gốc: | Trung Quốc | ||
| Làm nổi bật: | herbisida ladang kapas OD,herbisida pengendalian gulma mode ganda,herbisida pertanian dengan garansi |
||
Mô tả sản phẩm
Thuốc diệt cỏ nông nghiệp này kết hợp Trifloxysulfuron 10 g/l và Haloxyfop-P-Methyl 100 g/l trong một công thức OD (Oil Dispersion).Các thành phần hoạt chất kép nhắm vào cả cỏ dại lá rộng và cỏ trong một ứng dụngĐược đăng ký dưới số PD20130366 và PD20210910, sản phẩm được xây dựng cho các hệ thống bông, mía và đậu nành.
Các công thức OD duy trì sự đình chỉ ổn định trong khi trộn và áp dụng, điều này quan trọng trong điều kiện thực địa nơi thiết bị phun nằm giữa các đường đi.Không giống như một số tập trung có thể nhũ hóa tách, chất chứa phân tán dầu giữ cho cả hai hoạt chất được phân phối đồng đều.
| Thành phần hoạt tính 1 | Trifloxysulfuron 10 g/l |
| Thành phần hoạt tính 2 | Haloxyfop-P-Methyl 100 g/l |
| Xác định | OD (sự phân tán dầu) |
| Công thức phân tử | C14H14F3N5O6S / C16H13ClF3NO4 |
| Các loại cây trồng mục tiêu | Cotton, Sugarcane, Soybean |
| Phạm vi cỏ dại | Cỏ + Cỏ dại lá rộng |
| Giấy chứng nhận | COA, MSDS |
| Đăng ký | PD20130366, PD20210910 |
| Bao bì | 250 ml - 200 l (có thể tùy chỉnh) |
| Khả năng cung cấp | 100,000 kg/tháng |
Hai chế độ hoạt động trong một bể. Trifloxysulfuron ức chế enzyme ALS, làm đói cỏ dại lá rộng các axit amin chuỗi nhánh. Haloxyfop-P-Methyl ức chế mô thạch trong các loài cỏ.Cỏ dại kháng một chế độ hoạt động duy nhất phải đối mặt với một cơ chế thứ hai mà chúng không thể bỏ qua.
An toàn cây trồng thông qua quá trình trao đổi chất. Cotton và mía nhanh chóng chuyển hóa trifloxysulfuron thành các hợp chất không hoạt động. Cây trồng vẫn được bảo vệ trong khi cỏ dại chết.Sự chọn lọc trao đổi chất này là điều làm cho sự kết hợp có thể sử dụng trên nhiều hệ thống cây trồng lá rộng.
Hiệu quả trong tình trạng căng thẳng: Haloxyfop-P-Methyl duy trì hoạt động ở nhiệt độ thấp và điều kiện hạn hán - không phải tất cả các loại thuốc diệt cỏ đều có thể tuyên bố như vậy.có một sản phẩm hoạt động thông qua thời kỳ khô quan trọng.
Được thiết kế để áp dụng sau khi xuất hiện trong các cánh đồng bông, mía và đậu nành.Haloxyfop-P-Methyl hoạt động trên cỏ dại từ giai đoạn cấy cây thông qua việc cày đầu và đầuSản phẩm xử lý cả cỏ một năm và nhiều năm như cỏ Bermuda với tỷ lệ điều chỉnh.
Sự kết hợp này lấp đầy một khoảng trống mà thuốc diệt cỏ một chế độ để lại mở.Các cánh đồng bông phải đối mặt với áp lực từ cả cỏ và các loài lá rộng cùng một lúc - điều trị một nhóm và bỏ qua nhóm khác có nghĩa là một lần phun thứ hai hoặc mất năng suấtCác công thức OD thêm giá trị thực tế: treo ổn định, thậm chí phủ và không có sự tách biệt trong bể.sản phẩm đáp ứng các yêu cầu về quy định cho thị trường xuất khẩuĐơn đặt hàng tối thiểu là 1.000 L, với bao bì linh hoạt từ chai 250 ml đến thùng 200 L và tùy chỉnh nhãn



Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá