Nhóm phân loại MT 99% TC Là chất điều chỉnh tăng trưởng thực vật cho sự phát triển của chồi và rễ
Thông tin chi tiết sản phẩm:
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Hàng hiệu: | Averstar |
| Chứng nhận: | SGS |
| Số mô hình: | 99% TC |
Thanh toán:
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 100kg |
|---|---|
| Giá bán: | $10-$50 |
| chi tiết đóng gói: | 1kg/túi |
| Thời gian giao hàng: | 15 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,T/T |
| Khả năng cung cấp: | 10000kg mỗi tháng |
|
Thông tin chi tiết |
|||
| Không.: | 75737-38-1 | Tên khác: | MetaTopolin |
|---|---|---|---|
| MF: | C12H11N5O | Einecs số: | 75737-38-1 |
| Tình trạng: | bột | độ tinh khiết: | Meta-Topolin(MT) 99% TC |
| Ứng dụng: | Hormone tăng trưởng thực vật | Phân loại: | Điều chỉnh tăng trưởng thực vật |
| Cảng: | Thượng Hải hay Thâm Quyến. | ||
| Làm nổi bật: | Meta topolin Regulator,pgr meta topolin,topolin pgr regulator tăng trưởng |
||
Mô tả sản phẩm
Meta-Topolin (MT) Thuốc điều chỉnh tăng trưởng thực vật
Meta Topolin là một cytokinin tự nhiên thơm, được công nhận là cytokinin hoạt động mạnh nhất, vượt qua 6-BAP và Zeatin về hoạt động.thúc đẩy tăng trưởng và phát triển lành mạnh.
Lợi ích chính:
- Thúc đẩy sự phát triển shoot
- Tăng cường phát triển rễ
- Hoạt động cytokinin cao
- Ít hoặc không có nguy cơ cho cây trồng
Các ngành mục tiêu:Nông nghiệp, làm vườn, công nghệ sinh học thực vật
Ứng dụng:Tăng cường cây trồng, nuôi mô, nhân giống thực vật
Đặc điểm sản phẩm
FOB Unit: kg
MOQ sản phẩm: 1000
Giá FOB: 1.00 - 50.00
Bao bì và giao hàng: Bao bì lớn: 25kg túi thủ công / túi dệt / trống sợi;
Bao bì nhỏ: 100g, 200g, 250g, 500g, 1kg, 2kg túi nhôm/ túi hòa tan trong nước
Bao bì nhỏ: 100g, 200g, 250g, 500g, 1kg, 2kg túi nhôm/ túi hòa tan trong nước
Thông số kỹ thuật
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Số CAS. | 75737-38-1 |
| Tên khác | MetaTopolin |
| MF | C12H11N5O |
| EINECS không. | 75737-38-1 |
| Nhà nước | Bột |
| Độ tinh khiết | Meta-Topolin ((MT) 99% TC |
| Ứng dụng | Hormone tăng trưởng thực vật |
| Phân loại | Máy điều chỉnh tăng trưởng thực vật |
| Cảng | Thượng Hải hay Thâm Quyến |
Hình ảnh sản phẩm
Xếp hạng & Đánh giá
Muốn biết thêm chi tiết về sản phẩm này





Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá